page_banner

Kayayyaki

 • Digital Printing Pouches

  Aljihunan Bugun Dijital

  Ba tare da farashin faranti ko silinda ba, bugun dijital babban zaɓi ne don ayyukan gajere da SKUs da yawa. Fasahar buga dijital na da kanta tana da halaye na saurin bugun sauri, inganci mai kyau, babban ƙuduri da aiki mai dacewa, kuma masana'antar bugu tana da fifiko.

   

 • 100% Recyclable Pouches

  Jakunkuna 100% Maimaitawa

  Ga abokan cinikin da ke neman fakitin sake-sakewa, muna ba da buhunan da za a iya sake yin su daga kayan abu ɗaya, polyethylene 100% (PE). Waɗannan jakunkunan fakitin an yi su da PE sau biyu wanda za a iya sake yin amfani da su 100% azaman samfuri na LDPE mai lamba 4. Duk abubuwan da za a iya sake dawo da su na kwandon shara, zippers da spouts da aka haɗa, an yi su da kayan abu ɗaya, polypropylene.

   

 • Shaped Pouches

  Pouches mai siffa

  Aljihunan sifa sun zama azaman zaɓuɓɓukan shiryayye masu kyau don roƙon alama. Suna da sauƙin amfani kuma suna da amfani. Ta amfani da fasahar ƙira da fasaha mai ɗorewa, za a iya tsara buhunan mu masu siffa da kowane nau'in samfuran samfuran ku mafi kyau a cikin launuka da girma dabam-dabam.

 • Digital Printing Pouches

  Aljihunan Bugun Dijital

  Ba tare da farashin faranti ko silinda ba, bugun dijital babban zaɓi ne don gajeren gudu ayyukan da SKUs da yawa. Fasahar buga dijital na da kanta tana da halaye na saurin bugun sauri, inganci mai kyau, babban ƙuduri da aiki mai dacewa, kuma masana'antar bugu tana da fifiko.

 • Vacuum Pouches

  Kayan Akwati

  Kunshin injin wata hanya ce ta tattara kayan da ke cire iska daga kunshin kafin rufe ta. Manufar marufi na injin yawanci shine cire iskar oxygen daga cikin kwantena don tsawaita rayuwar rayuwar abinci, da ɗaukar nau'ikan fakitin kwaskwarima don rage abubuwan ciki da ƙarar marufin.

 • Pillow Pouches

  Pillow Pouches

  Aljihunan matashin kai na ɗaya daga cikin al'adun gargajiya na yau da kullun da aka fi so na marufi mai sassauƙa, kuma an yi amfani da su don haɗa samfuran samfura iri iri. -side galibi ana barinsa a buɗe don cika abubuwan da ke ciki.

 • Side Gusseted Pouches

  Aljihunan Gusseted Side

  Aljihunan gusseted gefen suna da gussets na gefe guda biyu waɗanda ke gefen ɓangarorin aljihunan, suna haɓaka ƙarfin ajiya, babban zaɓi ne don tattara manyan samfuran samfura. Bugu da ƙari, waɗannan nau'ikan akwatunan suna ɗaukar ɗaki kaɗan yayin da har yanzu suna ba da sarari da yawa don nunawa da tallata alamar ku. Tare da fasalulluka na ƙarancin ƙimar samarwa, rayuwar shiryayye mai ɗaukar ido da farashin siye mai fa'ida, akwatunan gusset gefe sune mahimman sashi a cikin masana'antar marufi mai sassauƙa.

 • Bottom Gusseted Pouches

  Bugun Gusseted Pouches

  Aljihunan gusset na ƙasa sune aljihun tsayuwan da aka fi amfani da su. Ana samun gussets na ƙasa a ƙasan jakar masu sassauƙa. An kara raba su zuwa kasan garma, K-hatimi, da gussets na ƙasa. K-Seal Bottom da Plow Bottom gusset pouches an canza su daga zagaye gusset pouches don samun ƙarin ƙarfin aiki.

 • Flat Bottom Pouches

  Flat Bottom Pouches

  Aljihunan lebur na ƙasa shine sabon masana'antar shirya kayan abinci, yana ƙara shahara. Suna da sunaye da yawa, kamar jakar ƙasa, jakar akwati, jakar bulo, jakar murabba'in ƙasa, da dai sauransu Suna da gefe guda 5, suna haɓaka roƙon shiryayye tare da bangarori biyar na yanki mai ɗab'i don nuna samfurin ku ko alama yadda yakamata. Bayan haka, akwatunan akwatunan sun fi kwanciyar hankali a kan shelves kuma suna da sauƙin tarawa suna ba da sauƙi ga masu siyarwa da masu siye, wanda zai haɓaka gasa ta kasuwa, kuma yana dacewa da ginin samfuran samfuran da tallata alama.

 • Rollstock Film

  Filin Rollstock

  Fim ɗin Rollstock yana nufin duk wani fim ɗin kwaskwarimar da aka ƙera a kan takarda. Yana tare da ƙananan farashi kuma ya dace da saurin gudu da kayan masarufi. Muna ba da samfuran samfuran fina-finai na al'ada masu inganci tare da ɗimbin yawa, kayan aiki da lamination don kowane nau'in samfura don gudana akan madaidaicin ku ko a kwance cika cika da injin jakar ..

 • Zipper Pouches

  Aljihunan Zipper

  Mai sauƙin buɗewa da sauƙi don rufewa, zippers-to-close zippers suna da kyau, zaɓi mai yuwuwa mai yuwuwa mai yuwuwa/mai yuwuwa don nau'ikan nau'ikan buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen ciki, gami da akwatunan tsayuwa da jakar lebur, masu tasiri wajen hana gurɓatawa ko zubewa. kuma don adana samfuran sabo.

 • Three Side Seal Pouches

  Pouches na Sean Hatima Uku

  Buhunan hatimin gefe uku, wanda kuma aka sani da buhunan lebur, an rufe su a ɓangarorin biyu da ƙasa, kuma an bar saman a buɗe don cike abubuwan. Irin wannan buhunan buɗaɗɗen buɗaɗɗen fakiti masu tsada, ba kawai sauƙin cika samfuran ba har ma yana cin ƙarin sinadaran. Shi ne cikakken zaɓi don sauƙi, hidima guda ɗaya, kan tafiye -tafiye ko samfuran samfuran samfuri don amfani azaman bayarwa. Flat pouches kuma sanannen zaɓi ne don fakitin injin da marufin abinci mai daskarewa.

12 Gaba> >> Shafin 1 /2